



**JAMHURI YA MUUNGANO YA TANZANIA
WIZARA YA HABARI UTAMADUNI SANAA NA MICHEZO
BODI YA FILAMU TANZANIA**



MAOMBI YA LESENI ZA UENDESHAJI WA SHUGHULI ZA FILAMU

(Sheria ya Filamu na Michezo ya Kuigiza Na. 4 ya 1976 na Kanuni za Sheria ya Filamu na Michezo ya Kuigiza za mwaka 2011 (Kanuni zimetungwa chini ya kifungu cha 38 cha Sheria))

Katibu Mtendaji,
Bodi ya Filamu Tanzania,
Jengo la Shirika la Nyumba la Taifa,
Nyumba Na. 2271/32,
Ghorofa ya Kwanza,
Mtaa wa Samora,
S.L.P 79241,
DAR ES SALAAM.

SEHEMU A

(IJAZWE NA MWOMBAJI/WAOMBAJI)

Jina na Anuani ya Muombaji/Waombaji:

Jina/Majina.....
S.L.P.
Barua pepe Simu Na.
Jina la Ofisi/Kampuni/Kikundi
Eneo la Ofisi: Mtaa Nyumba Na.
Tarehe Saini

SEHEMU B

(IJAZWE NA MWOMBAJI/WAOMBAJI)

Jina la Ukumbi/Ukumbi wa Kawaida/Shughuli/Maktaba/Studio
.....
Mkoa
Wilaya.....
Kata.....
Mtaa
Jina la Mtendaji Kata.....
Jina la Mwenyekiti wa Mtaa

(Kwa kumbi)

Ukubwa wa Ukumbi/Studio (*futa isiyohusika*)
Idadi ya vyumba vya kuoneshea (*Screens*)
Idadi ya watazamaji kwa kila chumba cha kuoneshea

Idadi ya Milango
 Upana wa kila Mlango
 Urefu wa kila Mlango
 Idadi ya Madirisha (kwa kumbi tu)
 Idadi ya Vyoo (Kwa matundu)
 Idadi ya Vyoo (Kwa matundu) vya wanawake
 Idadi ya vyoo vya ziada (*kwa wanaume walemavu na wanawake walemavu*)
 Idadi na aina ya vizima moto vilivyopo
 Idadi ya wafanyakazi waliopewa mafunzo ya kuzima moto (*ambatanisha nakala ya vyeti vyao vya mafunzo*)

Maombi yaambatanishwe na;

- i. Nakala za kibali/leseni ya usajili wa kampuni/studio/jumba/ukumbi/biashara,
- ii. Leseni ya biashara,
- iii. Nakala ya TIN,
- iv. Taarifa kuhusu
 - Urefu na upana wa jengo husika (*kumbi*)
 - Mpangilio wa milango na madirisha pamoja na upana na urefu wa milango na madirisha hayo (*ambatanisha mchoro*) (*kumbi*)
 - Mpangilio wa upana wa njia za kupitia watazamaji (*ambatanisha mchoro*) (*kumbi*)
 - Chumba cha mitambo na umbali wake kutoka wanapokaa watazamaji (*ambatanisha mchoro*) (*kumbi*)
 - Tarehe ya kuanza biashara
 - Umiliki wa Biashara (mtu mmoja au ubia)
 - Idadi ya Wafanyakazi kwenye biashara
 - Kiongozi/Msimamizi wa Biashara
 - Masharti mengine katika Kanuni za Sheria ya Filamu na Michezo ya Kuigiza au kama itakavyowekwa na Sheria, Kanuni na Taratibu husika.
- v. Maelezo ya aina/vifaa/mitambo na idadi ya vifaa vinavyotumika kuoneshea/kuzalishia picha jongevu endapo kampuni husika inazalisha yenyewe kabla ya kusambaza
- vi. Uthibitisho wa usalama wa studio/ukumbi kutoka kwa mmiliki (*ambatanisha nakala ya cheti kutoka mamlaka za zima moto*).....

NB: Hakuna leseni itakayotolewa bila kulipia na kukatiwa stakabadhi ya Serikali (ERV).
 Masharti yanayoambatana na leseni husika yazingatiwe

**SEHEMU C
(KWA MATUMIZI YA OFISI TU)**

Maombi ya kukaguliwa/kupewa kibali/leseni za uendeshaji yamekubaliwa/yamekataliwa kwa sababu

.....

.....

Jina la Ofisa wa Bodi.....

Cheo.....

Tarehe

Sahihi

MALIPO YOTE YAFANYIKE KUPITIA AKAUNTI NA.

BENEFICIARY: TANZANIA FILM BOARD – THE EXECUTIVE SECRETARY

BANK: NATIONAL MICROFINANCE BANK

Account No: 20110019877

BRANCH: NMB BANK HOUSE